Máy bơm hóa chất đầu nhựa dạng từ Wilo PM-250PES 250W
Mã sản phẩm: PM-250PES
Thương hiệu: WILO
8.020.000 đ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin thêm:
- Đầu bơm và cánh bơm nhựa PP
- Bơm được axit loãng, hóa chất
- Giá tốt nhất, chiết khấu cao
TƯ VẤN MIỄN PHÍ
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật máy bơm hóa chất đầu nhựa dạng từ Wilo PM-250PES
Model
PM-250PES
Công suất HP(KW) 250 W
Tổng cột áp đẩy (m)
8
Lưu lượng tối đa (l/phút) 110
Điện áp (V) 1 pha, 220V- 50Hz