Máy bơm tăng áp Wilo PWI-550EAH 550W
Mã sản phẩm: PWI-550EAH
Thương hiệu: WILO
3.684.000 đ
(Đã bao gồm VAT)
Thông tin thêm:
- Hút sâu: 8 m
- Giá tốt nhất
- Xuất xứ: Hàn Quốc
TƯ VẤN MIỄN PHÍ
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật máy bơm tăng áp Wilo PWI-550EAH 550W
Model
PWI-550EAH
Công suất HP(W)550 W
Tổng cột áp đẩy (m)
41
Lưu lượng tối đa (m3/h)3
Điện áp (V)1 pha, 220V- 50Hz
Xuất xứHàn Quốc
Bảo hành12 tháng
Tính năng và ứng dụng của máy bơm tăng áp Wilo tăng áp Wilo PWI-550EAH 550W