Máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V
Mã sản phẩm: MA0.55/4-220-1400
Thương hiệu: GSD
29.830.000 đ
(Chưa bao gồm VAT)
Thông tin thêm:
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Thân và cánh bơm: inox 304
TƯ VẤN MIỄN PHÍ
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết
Đặc tính kỹ thuật của máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V
Máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V với công suất hoạt động là 3/4HP tương ứng 0.55KW, sử dụng điện 3 pha, với đường kính khuấy 220 mm, và tốc độ vòng quay của motor máy là tua chậm 1400rpm tương ứng với motor 6 cực, nên máy hoạt động mạnh mẽ.
Thông số kỹ thuật máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V
Model MA0.55/4-220-1400
Công suất HP(W) 0.75 HP
Điện áp 3 pha (380V) - 50Hz
Tốc độ vòng quay (rpm) 1400
Đường kính cánh 220 mm
Xuất xứ Trung Quốc
Bảo hành 12 tháng
Cấu tạo của máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V
  • Đầu bơm được làm bằng inox
  • kết cấu họng hút xả: inox
  • Trục đầu bơm: thép không gỉ
  • Cánh bơm: cánh ly tâm, bằng inox
  • Phốt cơ khí: làm kín, chịu nhiệt
Dãy hoạt động, sơ đồ đường cong hoạt động của máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V
Kích thước của máy khuấy chìm GSD MA0.55/4-220-1400 0.75HP 380V